รักสนุกไม่ผูกมัดนะครับ เข้ามาอ่านก่อนด้าย

Go down

รักสนุกไม่ผูกมัดนะครับ เข้ามาอ่านก่อนด้าย

ตั้งหัวข้อ  EmoZaSaD_412 on Mon Jun 08, 2009 7:00 am

[b]ถ้าคิดว่ารักความสนุก แต่ไม่ผูกมัด คุยกันด้ายครับ

จะโฟนกันก่อนหรือจะนัดเจอกัน ว่ามาด้ายเลย

รับลองด้ายว่าไม่ทำหั้ยผิดหวังอ่าครับ

ชอบลงลิ้นมาก ลงนาน มีคนบอกว่าเจอผมแล้วไม่ผิดหวัง

ไม่ด้ายชมตัวเองนะ แต่ของอย่างงี้ต้องลอง อิอิ

สนจัย แอดเมลล์มานะครับ jubjubjub70@hotmail.com ออนช่วงทำงาน

เพราะทำงานคุมร้านเกมส์ 5โมงเย็นจนถึง 7 โมงเช้า

โฟนก้อโฟนด้ายช่วงเช้านะครับ จันทร์ถึงศุกร์

แอดมานะครับ จะรอ ขอคนที่ชอบจิงๆนะ ถ้าไม่ชอบอย่ามาแกล้งกันเลยครับ

อยากคุยกับคนที่ชอบแระสนจัยจิง

EmoZaSaD_412

ดูข้อมูลส่วนตัว

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics