Clubmate69
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

หน้าตาดี7นิ้วครึ่งหาเพื่อนแลกเปลี่ยนปะสพการคับรังสิต

Go down

หน้าตาดี7นิ้วครึ่งหาเพื่อนแลกเปลี่ยนปะสพการคับรังสิต Empty หน้าตาดี7นิ้วครึ่งหาเพื่อนแลกเปลี่ยนปะสพการคับรังสิต

ตั้งหัวข้อ  zz_it Wed Jan 20, 2010 8:32 am

หน้าตาดี7นิ้วครึ่งหาเพื่อนสาวแลกเปลี่ยนปะสพการคับ ไม่จำกัดหน้าตาและอายุนะคับ
ผมอยู่แถวรังสิตคับ ปล.สะอาดคับ ผมมีแฟนแล้วนะคับ แต่แฟนผมไม่ค่อยอยู่
เพื่อนคนไหนสนใจ msn มาคุยกันคับ ถ้าออนไม่เจอฝากข้อความไว้ก็ได้คับ

zz_it@hotmail.com เอคับ อายุ 29

zz_it

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน