Clubmate69
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ขอเพลงค่ะ

Go down

ขอเพลงค่ะ Empty ขอเพลงค่ะ

ตั้งหัวข้อ  หน Wed Sep 24, 2008 12:27 am

น้องโจ้คะ พี่ขอเพลง
1 เพลง กล่อมแม่ ของ ยุ้ย ญาติเยอะ ที่มีเนื้อร้องว่า "เหโอละเห่ เห่เห แม่จ๋านอนไวไว รอแม่หลับไหล ปากลูกร้องมือไกว หัวใจกล่อมแม่ทั้งดวง " ถ้าเนื้อร้องผิดพี่ขอโทษด้วยนะคะเพราะเป็นเพลงเก่า
2 เพลง กล่อมแม่ ของ ปาน ธนพร
3 เพลง ร้องเพลงให้พ่อฟัง ของ ยุ้ย ปัทมวัลย์ เค้ามูลคดี
geek ทั้ง3 เพลงนี้ พี่ขอเป็นทั้ง คาราโอเกะและmp3 นะคะ
ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
รบกวน ส่งมาที่เมล์นี้นะคะ thungning-u@hotmail.com

หน
ผู้มาเยือน

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขอเพลงค่ะ Empty ส่งไปให้แล้วครับ

ตั้งหัวข้อ  Jo Thu Sep 25, 2008 11:58 pm

ส่งไปให้ทา่งเมล์แล้วครับ

นายโจ้ - สมาิชิกผู้ด้อยประสบการณ์
Jo
Jo
สมาชิกเวป Clubmate69

ขอเพลงค่ะ Empty ขอบคุณมากค่ะ น้องโจ้

ตั้งหัวข้อ  หน Sun Sep 28, 2008 4:00 pm

ได้รับเมล์เรียบร้อยแล้วค่ะ ขอบคุณมากค่ะ
พี่หนิง. I love you

หน
ผู้มาเยือน

ขึ้นไปข้างบน