Clubmate69
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

หาเพื่อนไปเที่ยวต่างจังหวัดครับ ไว้ใจได้แน่นอนครับ

Go down

หาเพื่อนไปเที่ยวต่างจังหวัดครับ ไว้ใจได้แน่นอนครับ Empty หาเพื่อนไปเที่ยวต่างจังหวัดครับ ไว้ใจได้แน่นอนครับ

ตั้งหัวข้อ  Jame bon Thu Nov 27, 2008 11:50 am

ผมอยากหา เพื่อนไปเที่ยวต่างจังหวัดทางเหนือเพราะชอบอากาศหนาวครับ กัน 2 คน วันที่ 10-14 ธค.2551 นี้ เพราะหยุดยาวแต่ไม่เพื่อนไปเที่ยวด้วยครับ เป็น ญ นะครับ โทรมาคุยก่อนได้ที่ 0858909490 ครับ รับรองเรื่องความปลอดภัย แน่นอน เพราะผม หน้าที่การงานดีมาก เรียน จบ ป โท แต่หาแฟนไม่ได้ครับ เหงา มากครับ เรื่องเงินไม่มีปัญหา ออกให้หมดครับ ผมรูปร่าง พอดี สูง 170 หนัก 68 ไม่อ้วนครับ ลองโทรมาดูคุยดูก่อนนะครับ ขอเป็นคนที่จริงใจไม่หลอกลวงไป รูดทรัพย์ เพราะผมก็กลัวเหมือนกัน แต่มันเหงาจริงๆ คับ

Jame bon
ผู้มาเยือน

ขึ้นไปข้างบน Go down

หาเพื่อนไปเที่ยวต่างจังหวัดครับ ไว้ใจได้แน่นอนครับ Empty Re: หาเพื่อนไปเที่ยวต่างจังหวัดครับ ไว้ใจได้แน่นอนครับ

ตั้งหัวข้อ  สน Thu Dec 11, 2008 3:03 pm

สนใจค่ะแต่โทรไม่ติดน่ะค่ะ ไปมารึยังเอ่ย

สน
ผู้มาเยือน

หาเพื่อนไปเที่ยวต่างจังหวัดครับ ไว้ใจได้แน่นอนครับ Empty Re: หาเพื่อนไปเที่ยวต่างจังหวัดครับ ไว้ใจได้แน่นอนครับ

ตั้งหัวข้อ  jamebon Mon Dec 15, 2008 5:20 pm

คุณ สน Strong . ยังมีไปปลายปีอีกครั้ง ครับ รบกวนโทรใหม่นะ ครับ

jamebon
ผู้มาเยือน

ขึ้นไปข้างบน